Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
Nafasi za kazi
Barua Pepe
Mrejesho
Wasiliana Nasi
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania
ISO 9001:2015 Certified
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia ya TASAC
Dira na Dhamira
Misingi Mikuu
Majukumu na Kazi
Utawala
Muundo wa Shirika
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Kurugenzi
Kurugenzi ya Usalama, Ulinzi na Utunzaji Mazingira Majini
Kurugenzi ya Huduma za Shirika
Vitengo
Kitengo cha Fedha na Uhasibu
Kitengo cha Udhibiti Uchumi
Kurugenzi ya Huduma za Sheria
Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Kitengo cha Ununuzi na Ugavi
Kitengo cha Tehama na Takwimu
Huduma
Udhibiti Ulinzi, Usalama na Utunzaji Mazingira ya Usafiri Majini
Udhibiti wa Usafiri kwa Njia ya Maji
Biashara ya Huduma za Meli
Udhibiti Uchumi
Machapisho
Jarida
Miongozo
Taarifa za Usafiri Majini
Fomu
Sera
Taarifa ya Mwaka
Sheria
Sheria
Sheria na Kanuni za Usalama, Ulinzi na Utunzaji wa Mazingira ya Majini
Sheria na Kanuni za Huduma za Usafirishaji Majini
Sheria na Kanuni za Shughuli za Biashara za Meli
Kituo cha Habari
Hotuba
Taarifa kwa Umma
Matangazo
Maktaba
Maktaba ya Picha
Maktaba ya Video
Tozo
Tozo za Udhibiti Usalama, Ulinzi na Mazingira
Tozo za Udhibiti Usafirishaji Majini
Tozo za Biashara ya Usafirishaji wa Meli
Zabuni
Daftari la Umma
Mwanzo
Habari
Habari
27 September, 2026
TAWI LA COTWU (T) – TASAC LAFANYA MKUTANO WA MWAKA NA UCHAGUZI MKUU
Tawi la Chama cha Wafanyakazi wa Mawasiliano na Uchukuzi Tanzania (COTWU–T) la Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania...
27 September, 2026
TASAC, TEMEKE WAKUTANA KUJADILI MPANGO WA KUENDELEZA KATA 10 ZA MANISPAA YA TEMEKE
Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC), tarehe 25 Septemba 2026, lilifanya kikao cha pamoja na Mstahiki Meya, Wabun...
27 September, 2026
TASAC YAWAJENGEA UWEZO WADAU WA USAFIRI MAJINI PANGANI KUKABILIANA NA EL NINO
Wadau wa usafiri majini katika Kata ya Pangani Mashariki mkoani Tanga wamejengewa uelewa kuhusu hatua za kufuata ili kue...
27 September, 2026
TASAC YAENDELEA KUTOA ELIMU KATIKA MAONESHO YA WIKI YA MADINI GEITA
Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC) linaendelea kushiriki katika Maonesho ya Wiki ya Madini yanayofanyika kuanzi...
27 September, 2026
WANANCHI WA KIPUMBWI NA USHONGO WAPATA ELIMU YA TAHADHARI ZA EL NINO*
Wananchi wa vijiji vya Kipumbwi na Ushongo, Wilaya ya Pangani mkoani Tanga, wamepata elimu kuhusu tahadhari wanazopaswa...
26 September, 2026
WADAU MBALIMBALI WATEMBELEA BANDA LA TASAC KATIKA MAONESHO YA WIKI YA MADINI GEITA
Wananchi na wadau mbalimbali wametembelea Banda la Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC) katika Maonesho ya Wiki y...
26 September, 2026
TASAC ASSURES ZAMBIAN TRADERS OF IMPROVED DAR ES SALAAM PORT SERVICES
The Tanzania Shipping Agencies Corporation (TASAC) has assured Zambian importers and users of the Port of Dar es Salaam...
25 September, 2026
MHE. KIHENZILE: SERIKALI YAIPA KIPAUMBELE SEKTA YA USAFIRI MAJINI
Naibu Waziri wa Uchukuzi, Mhe. David Kihenzile, amesema Serikali itaendeleagʻ kuwekeza katika sekta ya usafiri majini kw...
25 September, 2026
MAONESHO YA UTAFUTAJI NA UOKOAJI YAONESHA UTAYARI WA TANZANIA KATIKA UTAFUTAJI NA UOKOAJI
Maonesho ya utafutaji na uokoaji baharini yaliyofanyika tarehe 23 Septemba 2026 katika Raskazone Swimming Club, Tanga, y...
25 September, 2026
NAIBU SPIKA SILLO ATEMBELEA BANDA LA TASAC KATIKA MEL WEEK, ARUSHA
Naibu Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Daniel Baran Sillo (Mb.), ambaye alikuwa Mgeni Rasmi katik...
25 September, 2026
TASAC HOLDS STAKEHOLDERS’ MEETING TO STRENGTHEN SAFETY AND SECURITY OF VEHICLES AT DAR ES SALAAM PORT
The Tanzania Shipping Agencies Corporation (TASAC) today, 23 September 2026, has convened a stakeholders’ consulta...
25 September, 2026
TASAC YASHIRIKI KONGAMANO LA TANO LA KITAIFA LA MEL WEEK 2026
Shirika la Uwakala wa Meli Tanzania (TASAC) linashiriki katika Kongamano la Tano la Kitaifa la Wiki ya Ufuatiliaji, Tath...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
29
30
›
youtube
facebook
instagram
twitter
Mrejesho, Malalamiko au Wazo
Wasilisha