



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA UCHUKUZI  
SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA  
TASAC



IMETHIBITISHWA ISO 9001:2015

TANGAZO LA MNADA

**WANANCHI WOTE MNATANGAZIWA KWAMBA, OFISI YA SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA (TASAC) LITAUZA KWA NJIA YA MNADA WA HADHARA SAMANI NA VIFAA MBALIMBALI CHAKAVU KATIKA OFISI ZAKE ZA MIKOA YA DAR ES SALAAM, MWANZA, GEITA, KAGERA, RUKWA, MBEYA, MARA, KIGOMA, MTWARA NA TANGA KAMA ILIVYOONYESHWA HAPA CHINI**

TAREHE	KITUO	AINA ZA MALI ZITAKAZOUZWA
1/7/2024	Ofisi ya TASAC Dar es Salaam Jengo la PSSSF Tower, Sakafu ya 7 & 8, Kiwanja Na. 20/21, Mtaa wa Garden Avenue/Ohio, P.O. Box 989 Dar es Salaam.	Vifaa vya ofisi 102, Samani za ofisi 107 na Vifaa vya TEHAMA 149.
15/6/2024	Ofisi ya TASAC- Mwanza P.O.Box 2465 Jengo la NSSF sakafu ya 6, ntaa wa Kenyata. mwanza@tasac.go.tz	Vifaa vya ofisi 46, Samani za ofisi 78 na Vifaa vya TEHAMA 38.
24/6/2024	Ofisi ya Geita P.O.Box 425 Kotonde Plaza sakafu ya pili geita@tasac.go.tz	Vifaa vya Tehama 7, vifaa vya ofisi 13 na Samani za Ofisi 13
29/6/2024	Ofisi ya TASAC- Kagera P.O.Box 677 Jengo la NSSF sakafu ya tatu barabara ya Jamuhuri kagera@tasac.go.tz	Vifaa vya ofisi 16, Samani za ofisi 25, Vifaa vya TEHAMA 27.
23/6/2024	Ofisi ya TASAC-Rukwa P.O.Box 736 Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Rukwa chumba namba 52 rukwa@tasac.go.tz	Vifaa vya ofisi 19, Samani za ofisi 7, na Vifaa vya Tehama 9.
27/6/2024	Ofisi ya TASAC Mbeya-Kyela P.O.Box 221 Jengo la Tafiri mkabala na Halmashauri ya wilaya ya Kyela kyela@tasac.go.tz	Vifaa vya Ofisi 9, Samani za ofisi 8 na Vifaa vya TEHAMA 5.
19/6/2024	Ofisi ya TASAC-Mara P.O.Box 1315 NHC gorofa ya kwanzabarabara ya	Vifaa vya Ofisi 15, Samani za ofisi 14 na Vifaa vya TEHAMA 13.



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA UCHUKUZI  
SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA  
TASAC



IMETHIBITISHWA ISO 9001:2015

	m kendo mkabala na Mativila hoteli mlango namba 123 mara@tasac.go.tz	
19/6/2024	Ofisi ya TASAC-Kigoma P.O.Box 10 Jengo la TBA mkabala na ofisi ya Halmashauri kigoma@tasac.go.tz	Vifaa vya Ofisi 16, Samani za Ofisi 14 na Vifaa vya Tehama 12.
28/6/2024	Ofisi ya TASAC- Mtwara P.O. Box 1072 Sokoine House sakafu ya kwanza mtwara@tasac.go.tz	Vifaa vya Ofisi 5, Samani za Ofisi 4 na Vifaa vya Tehama 13.
19/6/2024	Ofisi ya TASAC-Tanga P.O.Box 35 Bandari house sakafu ya tatu chumba namba 301 tanga@tasac.go.tz	Vifaa vya Ofisi 21, Samani za ofisi 45, na Vifaa vya Tehama 41.

**MASHARTI YA MNADA**

1. Samani/Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;
2. Mnunuzi atalazimika kulipa papohapo asilimia 100% thamani ya samani/Kifaa alichonunua kama ilivyofikiwa katika mnada. Mnunuzi akishashindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa samani/kifaa husika;
3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo alichonunua mara baada ya kukamilisha malipo;
4. Ruhusa ya kuangalia vyombo itatolewa siku moja (1) kabla ya tarehe ya mnada husika; na
5. Mnada utaanza saa Nne (04:00) asubuhi katika kila kituo.

Nahson I. Sigalla

**KAIMU MKURUGENZI MKUU**

11 Juni, 2024